
รถสามล้อบรรทุกดั๊มพ์
อะไหล่คุณภาพ
1. กลไกแยกส่วนในเพลาสามารถปรับความเร็วรอบของล้อหลังเพื่อลดส้นและสะดวกสบายยิ่งขึ้นสำหรับคุณมีสองแบบคือเพลาลอยเต็มและเพลาลอยกึ่งลอยจะสะดวกกว่าในการซ่อมและรับน้ำหนักได้ดีขึ้น
2.Engine: เป็นหนึ่งในส่วนที่สำคัญที่สุดของรถสามล้อ เราใช้ DAYANG น้ำเย็นพร้อมครีบระบายความร้อนเพิ่มพื้นที่ระบายความร้อน น้ำเย็นจะดีกว่าอากาศเย็น มันมีความสมดุลมากขึ้น และร่วมมือกับพัดลมเย็นให้แน่ใจว่า เครื่องยนต์ทำงานที่อุณหภูมิดีที่สุด เครื่องยนต์ตั้งระหว่างถังเก็บน้ำ 2 ถัง เชื่อมกับท่อน้ำ เกิดเป็นน้ำหมุนเวียน ใต้เครื่องยนต์มีแท่นเชื่อมกับแหวนยางและแหวนรองสปริง กระตุ้นการกระแทก ทำให้รู้สึกสบายขณะขับขี่

การเพิ่มประสิทธิภาพการออกแบบแปดประการ
1. การออกแบบโครงสร้างแชสซีเดิมนั้นเหมาะสมกว่า แข็งแรงกว่า ทนทานกว่า ทำให้ความปลอดภัยของรถสูงขึ้น
2. เครื่องยนต์ใช้การเชื่อมต่อสปริงซึ่งสะดวกสบายและง่ายต่อการเปลี่ยน
3. กล่องแบตเตอรี่สามารถติดตั้งได้ตั้งแต่ 18A ถึง 32A และสามารถเปลี่ยนได้ตามต้องการ ประหยัดความกังวลและสะดวกสบาย
4. มีที่วางแขนและกล่องเครื่องมือเพื่อความสะดวกในการพกพา
5. ด้วยกลไก afterburner เพื่อให้การปีนเขาง่ายขึ้น
6. รถสามล้อมีความหนาและเชื่อมด้วยหุ่นยนต์พร้อมการเชื่อมแบบแมนนวลซึ่งทำให้ความแข็งแรงโดยรวมแข็งแกร่งขึ้น
7. การออกแบบฐานล้อมีความสมเหตุสมผลมากขึ้น เพื่อป้องกันอุบัติเหตุภายใต้สภาวะโหลด
8. ลักษณะคลาสสิก, การจับคู่ใหม่, ประสิทธิภาพที่ดีขึ้น, ทนทาน, คุ้มกันปลอดภัย, บันทึกความกังวลและความพยายาม
_13282_61333.jpg)
_92453_41527.jpg)
| สิ่งของ | ค่า |
| ความจุถังเชื้อเพลิง | 10-20L |
| ผู้โดยสาร | 1 |
| ระบบเบรค | ดรัมหน้าบวกดรัมหลัง |
| ขนาดยาง | 5.00-12 |
| ลดน้ำหนัก | 400-500กก |
| ความเร็วสูงสุด | 30-50กม./ชม |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | มากกว่าหรือเท่ากับ 400 กก |
| ความสามารถระดับ | 10-15 องศา |
| ใช้สำหรับ | สินค้า |
| ประเภทการขับขี่ | เครื่องยนต์ |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| พลัง | 200 - 250W |
| แรงดันไฟฟ้า | 48V |
| การกระจัด | 111 - 150ซีซี |
| ชื่อแบรนด์ | สคส |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ฉงชิ่ง | |
| ขนาด | 2000*1350มม |
| การรับรอง | อปท |
| เครื่องยนต์ | 150CC. ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| สินค้า | 1.7m*1.25m |
| แบตเตอรี่ | 12V9Ah |
| พลัง | > 800W |
| สี | กำหนดเอง |

รถสามล้อบรรทุกสินค้า
คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์
| เครื่องยนต์ | 200cc ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| แชสซี | 50*100 |
| เพลาหลัง | ดรัมบูสเตอร์ Intergral, Φ220 |
| รูปแบบการดำเนินงาน | ที่จับ (พวงมาลัยรถยนต์เสริม) |
| โช๊คอัพหน้า | สปริงแบบ 09 |
| แหนบหลัง | 5 บวก 2 |
| เบรคหลัง | ไฮดรอลิค |
| ประเภทล้อ | สาม |
| ยางหน้า/หลัง | 4.5-12/4.5-12 |
1.เบาะนั่งทำจากหนังและฟองน้ำคุณภาพสูง พนักพิงได้รับการปรับปรุงตามวิศวกรรมของมนุษย์ สิ่งเหล่านี้ช่วยเพิ่มความสะดวกสบายและลดความเมื่อยล้า
2.ถังใช้การออกแบบที่คล่องตัวซึ่งทำให้ภายนอกดูโดดเด่นและภายในถังกันสนิม มีคุณภาพดีเยี่ยม ปลอดภัย และทนทาน
ข้อได้เปรียบด้านการผลิต
1. อุปกรณ์ตรวจสอบเป็นไปตามข้อกำหนดการผลิตรวมถึงเส้นเชื่อม 3 เส้น, เส้นเชื่อม 8 ช่องและเส้นเชื่อม 2 ห้อง สายการประกอบรถยนต์ 3 สาย สายตรวจสภาพรถ 2 สาย; 2 เส้นอบสีรถยนต์
2.Shot blasting workshop เพื่อให้แน่ใจว่าไม่มีพื้นที่ไม่เรียบ ก่อนอบสี ทาสีออกจากโครงและพื้นผิวแคร่ให้เรียบ
3.องค์ประกอบหลักหลักของการวิจัยและพัฒนาอิสระ การผลิตที่เป็นอิสระ ลดต้นทุนในเวลาเดียวกัน เพิ่มความมั่นใจในคุณภาพและประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์
4.ฐานอุตสาหกรรมสมัยใหม่ชั้นนำในอุตสาหกรรม ใช้เงินหลายร้อยล้านหยวนเพื่อสร้างสายการผลิตอัจฉริยะที่ยืดหยุ่น
ป้ายกำกับยอดนิยม: สามล้อมอเตอร์ดั๊มพ์ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง คุณภาพสูง ขาย












