ขายร้อน 2021 ใหม่สไตล์รถสามล้อบรรทุกสินค้า 200cc 250cc 300cc รถสามล้อบรรทุกหนักสามล้อคุณภาพสูงกึ่งห้องโดยสารรถจักรยานยนต์ราคาถูกเบนซินรถสามล้อสามล้อสำหรับการเกษตร





ขายร้อน 2021 ใหม่สไตล์รถสามล้อบรรทุกสินค้า 200cc 250cc 300cc รถสามล้อบรรทุกหนักสามล้อคุณภาพสูงกึ่งห้องโดยสารรถจักรยานยนต์ราคาถูกเบนซินรถสามล้อสามล้อสำหรับการเกษตร
| รายการ | ค่า |
| ใช้สำหรับ | สินค้า |
| ประเภทการขับขี่ | เครื่องยนต์ |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| ใบรับรอง | ccc, ISO9001:2000 |
| พลัง | & จีที; 800W |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V |
| การกระจัด | 151 - 200cc |
| ชื่อแบรนด์ | ดายัง |
| สถานที่กำเนิด | ฉงชิ่ง ประเทศจีน |
| ขนาด | 3500*1300*1600 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รถสามล้อสามล้อ |
| สี | เขียว |
| เครื่องยนต์ | 200CC |
| ประเภทเครื่องยนต์ | เครื่องทำน้ำเย็น 150-250CC |
| ขนาดกล่องสินค้า | 2m*1.3m |
| แบตเตอรี่ | 9อา |
| ยาง | 4.5-12 ยาง |
| ประเภทเชื้อเพลิง | น้ำมันเบนซิน |
| เพลาหลัง | เพลาหลังกึ่งลอย |
| กรอบ | 50*100 กระดูกงูใหญ่กรอบ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: น้ำมันสามล้อสามล้อสำหรับการเกษตร จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง คุณภาพสูง ขาย














