การออกแบบใหม่อัพเกรดขายส่งคุณภาพสูงราคาถูกรถสามล้อบรรทุกเครื่องยนต์เบนซินสำหรับฟาร์มรถสามล้อ wuyang สามล้อรถจักรยานยนต์ 200cc รถสามล้อมอเตอร์พร้อมกล่องสินค้า






การออกแบบใหม่อัพเกรดขายส่งคุณภาพสูงราคาถูกรถสามล้อบรรทุกเครื่องยนต์เบนซินสำหรับฟาร์มรถสามล้อ wuyang สามล้อรถจักรยานยนต์ 200cc รถสามล้อมอเตอร์พร้อมกล่องสินค้า
| รายการ | ค่า |
| ใช้สำหรับ | สินค้า |
| ประเภทการขับขี่ | เครื่องยนต์ |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| ใบรับรอง | CCC |
| พลัง | & จีที; 800W |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V |
| การกระจัด | 201 - 250cc |
| ชื่อแบรนด์ | ดายัง |
| สถานที่กำเนิด | ฉงชิ่ง ประเทศจีน |
| ขนาด | 3.6m*1.4m*1.35m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รถสามล้อสามล้อ |
| สี | สีแดง |
| เครื่องยนต์ | ระบายความร้อนด้วยน้ำ 250cc |
| ยาง | 5.5-13 |
| ประเภทเชื้อเพลิง | น้ำมันเบนซิน |
| ขนาดกล่องสินค้า | 2.30*1.40m |
| โช้คอัพ | โช้คอัพแบบ Mountain/09 โช้คอัพ |
| เพลาหลัง | ราชาบูสเตอร์ลอยตัวอย่างเต็มที่ |
| กระดูกงู | 50*100 |
| แหนบ | 6+2 ชิ้น |
ป้ายกำกับยอดนิยม: รถสามล้อมอเตอร์ไซด์ 200cc พร้อมกล่องสินค้า จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง คุณภาพสูง ขาย













