รถสามล้อบรรทุกสินค้า 3 ล้อสำหรับยกของขึ้นใต้ถนนขรุขระ ห้าล้อพร้อมถังน้ำมันรูปแบบใหม่ และโช้คอัพ F.





Chongqing Beiyi Motorcycle Manufacturing Co., Ltd. เป็นผู้เชี่ยวชาญในการวิจัย การผลิต และการขายรถจักรยานยนต์ต่างๆ และอะไหล่ที่เกี่ยวข้อง และในบรรดาผลิตภัณฑ์ที่ยอดเยี่ยมของเรา DAYANG Motorcycle เป็นหนึ่งในแบรนด์รถจักรยานยนต์สิบอันดับแรกของจีน' โรงงานของเราตั้งอยู่ในเขตสวนอุตสาหกรรม Luohuang B, Jiangjin District, Chongqing China
XK3: (รุ่น 3 สปีดพร้อมเกียร์ถอยหลัง)
(1) ใช้เลย์เอาต์เครื่องยนต์แนวนอนและตัดเกียร์ถอยหลัง
(2) เครื่องยนต์และเกียร์ใช้ตัวยึดแบบรวมซึ่งมีการสั่นสะเทือนต่ำ เสียงต่ำ และความแข็งแรงสูง
(3) ระบบส่งกำลังมีเกียร์เดินหน้าสามเกียร์และเกียร์ถอยหลังหนึ่งเกียร์ นอกจากนี้ยังมีฟังก์ชั่นหยุดขึ้นเนิน: เมื่อรถหยุดขึ้นเนินและปล่อยแป้นเบรก รถจะล็อคโดยอัตโนมัติโดยไม่ต้องถอยหลัง ทำให้สตาร์ทบนทางลาดชันได้ง่าย และยืดอายุการใช้งานของคลัตช์ได้อย่างมาก ข้อได้เปรียบที่ใหญ่ที่สุดคือช่วยเพิ่มความปลอดภัยในการขับขี่บนถนนที่สมบุกสมบัน และเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานในพื้นที่ภูเขา (ต้องเข้าเกียร์ถอยหลังเมื่อถอยหลัง)
ยอดขายส่งออกของเราเพิ่มขึ้นทุกปี และตอนนี้เราได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO9001: 2008 และคุณภาพของผลิตภัณฑ์เป็นไปตามการรับรองที่บังคับระดับชาติของ CCC เรามั่นใจว่าคุณจะพึงพอใจกับคุณภาพที่โดดเด่นและการทำงานเป็นทีมอย่างมืออาชีพ โปรดติดต่อฝ่ายขายของเราเพื่อขอข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับโรงงานและรถจักรยานยนต์ของเรา และเราหวังว่าเราจะมีความร่วมมือที่เป็นมิตรในระยะยาวโดยอิงจากผลประโยชน์ร่วมกัน
| รายการ | ค่า |
| ใช้สำหรับ | สินค้า |
| ประเภทการขับขี่ | เครื่องยนต์ |
| ประเภทของร่างกาย | ปิด |
| ใบรับรอง | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| พลัง | & จีที; 800W |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V |
| การกระจัด | & จีที; 250cc |
| ชื่อแบรนด์ | ดายัง |
| สถานที่กำเนิด | ฉงชิ่ง ประเทศจีน |
| ขนาด | 3.7m*1.4m*1.4m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รถสามล้อบรรทุกสินค้า |
| สี | สีฟ้า |
| เครื่องยนต์ | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ประเภทเครื่องยนต์ | 250 300cc |
| เบรค | ดรัมเบรก |
| ยาง | 5.00-12.00/5.5-13 เลือกได้ |
| กำลังโหลด | 1000kg-2000KG |
| เชื้อเพลิง | Gaoline |
| ขนาดกล่องสินค้า | 2.4*1.4m |
| chass | 40*100 |
ป้ายกำกับยอดนิยม: ซุปเปอร์โหลดความสามารถรถสามล้อส่งรถตู้ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง คุณภาพสูง ขาย













