





รถสามล้อบรรทุกเครื่องยนต์ดีเซล
รองประธานฝ่ายเทคโนโลยีของเราสำเร็จการศึกษาจากสถาบันเทคโนโลยีปักกิ่งและเป็นวิศวกรยานยนต์ที่เก่าแก่ที่สุดในประเทศจีน แนวคิดการออกแบบของเขาก้าวหน้า เขาทำงานในอุตสาหกรรมนี้มากว่า 20 ปี และวิศวกรด้านเทคนิคจำนวนมากอยู่ในอุตสาหกรรมนี้มากว่า 15 ปี
ห่วงโซ่อุปทานของเรานั้นสมบูรณ์ยิ่งขึ้น ราคาซื้อนั้นยอดเยี่ยมกว่า และปริมาณการขายนั้นใหญ่ที่สุดในฉงชิ่ง ดังนั้นราคาที่กำหนดโดยซัพพลายเออร์จึงต่ำกว่า ผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ของเรามีเอกลักษณ์เฉพาะตัว และเรายื่นขอสิทธิบัตรโดยไม่คำนึงถึงผลิตภัณฑ์ สำหรับลูกค้าของเรา เราจะให้การสนับสนุนด้านทรัพยากรทั้งหมด รวมถึงผลิตภัณฑ์หลักส่วนใหญ่ และจัดทำแผนการตลาดที่สมบูรณ์แบบที่สุด









บริษัทลงทุนหลายล้านดอลลาร์ทุกปีเพื่อปรับปรุงคุณภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีอยู่ และดำเนินการวิจัยและพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ มุ่งมั่นที่จะสร้างสรรค์และผลิตผลิตภัณฑ์รถจักรยานยนต์ที่ลูกค้าสามารถใช้งานได้อย่างมั่นใจ บริษัทมีพนักงาน 550 คน รวมถึงวิศวกรที่โดดเด่นในอุตสาหกรรมมากกว่า 50 คน ซึ่งทุกคนมีประสบการณ์มากกว่า 8 ปี ผู้อำนวยการด้านเทคนิคเป็นผู้สำเร็จการศึกษาด้านการซ่อมรถยนต์ชุดแรกจากมหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีปักกิ่ง และมีประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในการผลิตตัวถังรถยนต์ ผู้ที่เป็นคนแรกที่ผลิตโครงรถสามล้อด้วยความคิดสร้างสรรค์ก็เป็นผู้นำในอุตสาหกรรมทั้งหมด และสิทธิบัตรจำนวนหนึ่งที่บริษัทพัฒนาขึ้นได้กลายเป็นมาตรฐานอุตสาหกรรม ทีมงานด้านเทคนิคทั้งหมดมาจากอุตสาหกรรมรถจักรยานยนต์ มีประสบการณ์หลายปี และสำเร็จการศึกษาจากวิทยาลัยวิทยาศาสตร์ต่างๆ แนวคิดนี้เป็นขั้นสูงและเป็นประโยชน์
| รายการ | ค่า |
| ประเภทการขับขี่ | เครื่องยนต์ |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| ใบรับรอง | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| พลัง | & จีที; 800W |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V |
| การกระจัด | 201 - 250cc |
| ชื่อแบรนด์ | ดายัง |
| สถานที่กำเนิด | ฉงชิ่ง ประเทศจีน |
| ขนาด | 3.3m *1.3m*1.3m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รถสามล้อบรรทุกสินค้า |
| สี | สีแดง |
| เครื่องยนต์ | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ประเภทเชื้อเพลิง | น้ำมันดีเซล |
| ความเร็วสูงสุด | 65 กม./ชม |
| ยาง | 5.00-12 |
| ขนาดกล่องสินค้า | 1.8*1.2m |
| เบรค | ดรัมเบรก |
| กำลังโหลด | 800กก. |
| เพลาหลัง | กึ่งลอยน้ำ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: รถสามล้อบรรทุกเครื่องยนต์ดีเซล, จีน, ซัพพลายเออร์, ผู้ผลิต, โรงงาน, ปรับแต่ง, มีคุณภาพสูง, ขาย












