DY-M1 รถสามล้อบรรทุก DAYANG โรงงานรถบรรทุกหนักรถสามล้อ 200CC 250CC 300CC ประสิทธิภาพสูง CCC ผู้ใหญ่ 3 ล้อมอเตอร์สามล้อ




DY-M1 รถสามล้อบรรทุกสินค้า DAYANG โรงงาน รถสามล้อบรรทุกหนัก 200CC 250CC 300CC ประสิทธิภาพสูง CCCadults รถสามล้อมอเตอร์ 3 ล้อ
| รายการ | ค่า |
| ใช้สำหรับ | สินค้า |
| ประเภทการขับขี่ | เครื่องยนต์ |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| ใบรับรอง | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| พลัง | & จีที; 800W |
| การกระจัด | 201 - 250cc |
| ชื่อแบรนด์ | ดายัง |
| สถานที่กำเนิด | ฉงชิ่ง ประเทศจีน |
| ขนาด | 4.0*1.4*1.5m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รถสามล้อสามล้อ |
| สี | สีฟ้า |
| เครื่องยนต์ | 250cc ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| เบรค | ดรัมเบรก |
| แชสซี | 50*100 |
| หลัง- เพลา | Full Floating 168 เพลาท้ายแบบพิเศษพร้อม Booster Middle Speed 220 |
| โช้คอัพหน้า | สปริงแบบ 09 |
| สปริงลีฟส์หลัง | 6+3 |
| ประเภทล้อ | ห้า |
| ยางหน้า/หลัง | 5.0-12/5.0-12 |
| ขนาดสินค้า (L * W) | 1700*1250mm |
| ประเภทเครื่องยนต์ | กระบอกเดียว สี่จังหวะ ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| การกำจัด (มล.) | 150cc/200cc/250cc/300cc |
| พลังสูงสุด | 9.0kw |
| แรงบิดสูงสุด | 11N.m |
| จุดระเบิด | CDI |
| น้ำหนักสุทธิ (กก.) | 550กก. |
| โหลดสูงสุด (กก.) | 1000KG |
| เบรค(F/R) | กลอง/กลอง |
| ระบบสตาร์ท | ไฟฟ้า/เตะ |
| ขนาดยาง | 45.0-12/5.5-13 |
| การแพร่เชื้อ | เพลา |
| แบตเตอรี่ | 12v9a |
| กำลังโหลด (40HQ) | 38 ชุดด้วยวิธีการบรรจุ CKD |
ป้ายกำกับยอดนิยม: รถสามล้อผู้ใหญ่ 3 ล้อ จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง คุณภาพสูง ขาย













