
1. ใช้เค้าโครงเครื่องยนต์แนวนอน และเกียร์ถอยหลังจะถูกยกเลิก
2. เครื่องยนต์และระบบส่งกำลังใช้ตัวยึดแบบรวมซึ่งมีการสั่นสะเทือนต่ำ เสียงเบา และความแข็งแรงสูง
3. ระบบส่งกำลังมีเกียร์เดินหน้า 3 เกียร์ และเกียร์ถอยหลัง 1 เกียร์ และมีหน้าที่หยุดถอยหลังเมื่อขึ้นเนิน:
เมื่อคุณหยุดรถขึ้นเนินและปล่อยแป้นเบรก รถจะล็อกอัตโนมัติและไม่ถอยหลัง ทำให้ง่ายต่อการสตาร์ทบนทางลาดชัน และช่วยยืดอายุการใช้งานของคลัตช์ได้อย่างมาก ประโยชน์ที่ใหญ่ที่สุดคือช่วยเพิ่มความปลอดภัยในการขับขี่บนถนนที่ไม่ดี โดยเฉพาะอย่างยิ่งเหมาะสำหรับการใช้งานบนภูเขา (ต้องเข้าเกียร์ถอยหลังเมื่อถอยหลัง)

มอเตอร์บรรทุกสินค้า 3 ล้อ
รายละเอียด
1. โช้คอัพหน้าเฉพาะ, แฮนด์ท่อเส้นผ่านศูนย์กลาง φ43 มม. พร้อมสปริงด้านนอก φ8 มม., ความจุแบริ่งที่สูงขึ้นและความสะดวกสบายที่ดีขึ้น 2. ระยะฐานล้อยาวเป็นพิเศษโดยไม่ต้องยกศีรษะขึ้นเมื่อปีนเขา
3. แผ่นเหล็กสปริงคอมโพสิตความแข็งแรงสูงทำจากวัสดุ 60Si2Mn มีความสามารถในการรับน้ำหนัก 2.0 ตัน ดูดซับแรงกระแทกได้ดี และพื้นผิวถนนที่ไม่เรียบสามารถยืดหดได้อย่างอิสระ และความสะดวกสบายในการขับขี่สูงขึ้น .
4. ถังน้ำมันความจุขนาดใหญ่ 12.5 ลิตร มีระยะแล่นสูงสุด 300 กิโลเมตร
5. เพลาหลังห้ารูพร้อมตัวประกอบความปลอดภัยที่ได้รับการอัพเกรดและอายุการใช้งานที่ยาวนานขึ้น 6. เครื่องยนต์ ETL ที่อุทิศให้กับ Universiade พร้อมด้วยเทคโนโลยีที่เป็นนวัตกรรม 10 ชนิด มีกำลังมากกว่า ประหยัดน้ำมันกว่า และมีอายุการใช้งานที่ยาวนานกว่า

แท้งค์น้ำใช้งานได้หลากหลาย สามารถขนส่งน้ำดื่ม น้ำเทศบาล น้ำชลประทาน
จำนวนทั้งสิ้น
ลักษณะคลาสสิก ใช้งานได้จริงและเชื่อถือได้ อัพเกรดความปลอดภัย ใช้งานกว้างขวาง คุ้มกันตลอดทาง ระบบบังคับเลี้ยวประกอบด้วยพวงมาลัย แกนพวงมาลัย คอพวงมาลัย ฯลฯ ท่อไรเซอร์มีความสำคัญมากในรถจักรยานยนต์ มีการคำนวณมุมของท่อไรเซอร์ซึ่งทำให้รู้สึกผ่อนคลายและปลอดภัยสำหรับคุณในการควบคุมที่จับ ตลับลูกปืนระนาบของโรงงานของเราที่ใช้เหล็กตลับลูกปืนมาตรฐานแห่งชาติ ความแข็ง และประสบการณ์การขับขี่มีความแตกต่างอย่างมากกับตลับลูกปืนแบบกรวย นอกจากนี้ เรายังเพิ่มแผ่นเสริมแรงบนไรเซอร์ ยืดอายุการใช้งานและเพิ่มความปลอดภัย
_13282_61333.jpg)
_92453_41527.jpg)
| สิ่งของ | ค่า |
| ความจุถังเชื้อเพลิง | 10-20L |
| ผู้โดยสาร | 1 |
| ระบบเบรค | ดรัมหน้าบวกดรัมหลัง |
| ขนาดยาง | 5.00-12 |
| ลดน้ำหนัก | 400-500กก |
| ความเร็วสูงสุด | 30-50กม./ชม |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | มากกว่าหรือเท่ากับ 400 กก |
| ความสามารถระดับ | 10-15 องศา |
| ใช้สำหรับ | สินค้า |
| ประเภทการขับขี่ | เครื่องยนต์ |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| พลัง | 200 - 250W |
| แรงดันไฟฟ้า | 48V |
| การกระจัด | 111 - 150ซีซี |
| ชื่อแบรนด์ | สคส |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ฉงชิ่ง | |
| ขนาด | 2000*1350มม |
| การรับรอง | อปท |
| เครื่องยนต์ | 150CC. ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| สินค้า | 1.7m*1.25m |
| แบตเตอรี่ | 12V9Ah |
| พลัง | > 800W |
| สี | กำหนดเอง |


1. การเบรกเพื่อความปลอดภัย, ระบบเบรกที่ปรับให้เหมาะสม, พร้อมกับเทคโนโลยีสิทธิบัตรปั๊มย่อยของเพลาล้อหลัง, หลีกเลี่ยงความล้มเหลวในการเบรกได้อย่างมีประสิทธิภาพ, เสริมสร้างความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือ;
2. อัพเกรดรูปแบบการดูดซับแรงกระแทก, เพิ่มประสิทธิภาพแบริ่งคอลัมน์ทิศทาง, ยืดอายุการใช้งาน, และปรับปรุงแบริ่งโหลดและความสะดวกสบายของยานพาหนะอย่างมีประสิทธิภาพ
3 แชสซีใช้โครงสร้างแพลตฟอร์มโหลดแบบโมดูลาร์สูง มีความแข็งแรงสูงและปรับตัวได้ดี เหมาะสำหรับระบบไฟฟ้า รูปแบบตัวถัง และสภาพแวดล้อมการทำงานที่หลากหลาย
ป้ายกำกับยอดนิยม: 250cc สามล้อมอเตอร์สามล้อฟาร์ม จีน ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง คุณภาพสูง ขาย









